วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2561

ตารางการแข่งขันฟุตบอล ประจำวันที่ 26 ตุลาคม 2561

ตางรางการแข่งขันฟุตบอล เว็บแทงบอลออนไลน์ ตารางแข่งบอล วันที่ 26 ตุลาคม 2561

แทงบอล กับเชียร์บอล เชียร์กีฬาอื่น ๆ ได้ไม่อั้น ไม่จำกัดเวลา แถมดูฟรีั ได้ที่นี่ Freedooball.com ดูบอลสด สามารถดูได้บนมือถือและแท็ปเล็ต เตรียมพบกับสุดยอดเว็บพนันออนไลน์ COPA88 สุดยอดเว็บออนลไน์ จากทีมงานคุณภาพ ที่บริหารเว็บดัง ๆ จนประสบผลสำเร็จมาแล้วหลายเว็บ



Europa League Group A
October 25
FT
AEK Larnaca
1 - 1
Ludogorets Razgrad
FT
FC Zuerich
3 - 2
Bayer Leverkusen
Europa League Group B
October 25
FT
RasenBallsport Leipzig
2 - 0
Celtic
FT
Salzburg
3 - 0
Rosenborg
Europa League Group C
October 25
FT
FC Koebenhavn
0 - 1
Slavia Prague
FT
Zenit St. Petersburg
2 - 1
Bordeaux
Europa League Group D
October 25
FT
Anderlecht
2 - 2
Fenerbahce
FT
Spartak Trnava
1 - 2
Dinamo Zagreb
Europa League Group E
October 25
FT
Qarabag FK
0 - 1
Vorskla
FT
Sporting CP
0 - 1
Arsenal
Europa League Group F
October 25
FT
Milan
1 - 2
Real Betis
FT
F91 Dudelange
0 - 2
Olympiacos
Europa League Group G
October 26
FT
Rangers
0 - 0
Spartak Moscow
FT
Villarreal
5 - 0
Rapid Wien
Europa League Group H
October 26
FT
Eintracht Frankfurt
2 - 0
Apollon Limassol
FT
Marseille
1 - 3
Lazio
Europa League Group I
October 26
FT
Besiktas
2 - 4
Genk
FT
Sarpsborg 08
1 - 1
Malmoe FF
Europa League Group J
October 26
FT
Sevilla
6 - 0
Akhisarspor
FT
Standard Liege
2 - 1
FC Krasnodar
Europa League Group K
October 26
FT
Jablonec
1 - 1
FC Astana
FT
Rennes
1 - 2
Dynamo Kyiv
Europa League Group L
October 26
FT
Chelsea
3 - 1
BATE Borisov
FT
PAOK Thessaloniki FC
0 - 2
Vidi FC
Germany 2nd Bundesliga
October 26
FT
1. FC Magdeburg
0 - 1
Hamburger SV
FT
Darmstadt
2 - 0
Greuther Fuerth
Germany Regionalliga Nord
October 26
FT
St.Pauli II
1 - 0
Hamburger SV II
Germany Regionalliga Nordost
October 26
FT
VfB Auerbach 1906
1 - 0
FC Viktoria 1889 Berlin
Germany Regionalliga Südwest
October 26
FT
TSG Hoffenheim II
0 - 0
Freiburg II
Euro U-17 Qualification: group 4
October 26
FT
FYR Macedonia U17
4 - 0
Faroe Islands U17
FT
Israel U17
0 - 3
Spain U17
Euro U-17 Qualification: group 5
October 26
FT
Cyprus U17
0 - 3
Switzerland U17
FT
Scotland U17
2 - 1
Kosovo U17
Euro U-17 Qualification: group 8
October 26
FT
Czech Republic U17
2 - 0
Azerbaijan U17
FT
Norway U17
3 - 1
Albania U17
Denmark 1st Division
October 25
FT
Fredericia
1 - 2
Viborg FF
Turkey 1st Lig
October 26
FT
Afjet Afyonspor
1 - 4
Gazisehir Gaziantep FK
FT
Altay Izmir
1 - 3
Denizlispor
Czech Republic 1st League
October 26
FT
Teplice
0 - 1
FC Banik Ostrava
Czech Republic 2nd league
October 26
FT
MFK Vitkovice
2 - 0
FK Viktoria Zizkov
FT
FC Vysocina Jihlava
1 - 0
1.SK Prostejov
Russia 2nd Division:: west
October 26
FT
Fc Dnepr Smolensk
3 - 2
FC Pskov-747
Russia Cup
October 25
FT
FC Rubin Kazan
1 - 0
FC Dinamo Moscow
Poland Ekstraklasa
October 26
FT
ASPN Miedz Legnica
0 - 5
WKS Slask Wroclaw
Poland 1st Liga
October 26
FT
Chrobry Glogow
0 - 0
Bytovia Bytow
Croatia 1st League
October 26
FT
Rudes
0 - 4
NK Lokomotiva
Romania Liga I
October 26
FT
CSM Politehnica Iasi
0 - 2
AFC Hermannstadt
Bulgaria First Professional League:: 1. stage
October 26
FT
Cherno More Varna
3 - 2
Dunav Ruse
FT
Levski Sofia
7 - 0
FC Vereya
Belarus Premier
October 26
FT
Isloch
0 - 3
FC Minsk
Canc.
Krumkachy Minsk
? - ?
FK Vitebsk
FT
Dnepr Mogilev
2 - 0
FK Slutsk
Estonia Premium liiga
October 26
FT
Nomme JK Kalju
0 - 0
Paide Linnameeskond
Israel Leumit League
October 26
FT
Hapoel Ironi Akko
0 - 0
Hapoel Rishon Lezion FC
FT
Hapoel Afula FC
1 - 0
Hapoel Iksal FC
FT
Hapoel Bnei Lod Rakevet FC
0 - 1
Hapoel Nir Ramat Hasharon FC
FT
Hapoel Kfar Saba FC
3 - 2
Beitar Tel Aviv Ramla FC
FT
Hapoel Marmorek FC
0 - 1
Hapoel Ashkelon
FT
Maccabi Achi Nazareth FC
0 - 0
Hapoel Petah Tikva FC
FT
Sektzia Nes Tziona FC
2 - 1
Hapoel Nazareth Illit FC
South America Copa Sudamericana
October 26
FT
Atletico Junior
2 - 0
Defensa y Justicia
Bolivia Primera Division:: clausura
October 26
FT
Destroyers
0 - 2
Nacional Potosi
FT
Guabira
3 - 1
Blooming
Peru Primera División:: clausura
October 26
FT
FBC Melgar
1 - 0
Deportivo Municipal
CONCACAF CONCACAF League
October 26
FT
Club Sport Herediano
2 - 0
CD Motagua
El Salvador Primera Division:: apertura
October 26
FT
Alianza FC (Slv)
0 - 0
Municipal Limeno
Asia AFC U-19 Championship:: group D
October 26
FT
China U19
2 - 0
Malaysia U19
FT
Saudi Arabia U19
3 - 1
Tajikistan U19
India Indian Super League
October 26
FT
ATK
2 - 1
Chennaiyin FC
India I-League
October 26
FT
Chennai City FC
4 - 1
Indian Arrows
Georgia Erovnuli Liga
October 26
FT
FC Rustavi
1 - 2
Chikhura
Iran Pro League
October 26
FT
Tractor Sazi Tabriz FC
2 - 1
Sepidrood Rasht SC
FT
Esteghlal
0 - 1
Sepahan
FT
FC Pars Jonoubi Jam
2 - 2
Sanat Naft Abadan FC
FT
Foolad Khuzestan FC
0 - 0
Esteghlal Khuzestan FC
Saudi Arabia Premier League
October 25
FT
Al Ahli Jeddah
5 - 1
Al Fateh SC
October 26
FT
Al Hilal Riyadh
3 - 1
Al-Ittihad Jeddah
FT
AL Shabab (Ksa)
2 - 1
Al Qadisiyah
FT
Al Baten
0 - 5
Al Taawon
FT
Ohud Medina
1 - 3
Al Wehda
FT
Al Faiha
1 - 1
Al Nasr Riyadh
United Arab Emirates - UAE League
October 25
FT
Al-Jazira
1 - 1
Al Ittihad Kalba
October 26
FT
Fujairah SC
2 - 1
Dibba Al-Fujairah
FT
Ajman
0 - 3
Al-Ain
22:30
Al-Wahda
? - ?
Al-Nasr
FT
Al-Nasr
2 - 2
Al-Wahda
FT
Sharjah Cultural Club
2 - 1
Baniyas
Australia Hyundai A-League
October 26
FT
Adelaide United
1 - 1
Newcastle Jets
Algeria Ligue 1
October 26
Postp.
MC Alger
? - ?
JS Saoura

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น