วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2561

ตารางการแข่งขันฟุตบอล ประจำวันที่ 23 ตุลาคม 2561

ตารางการแข่งขันฟุตบอล เว็บแทงบอลออนไลน์ ตารางแข่งบอล วันที่ 23 ตุลาคม 2561

บาคาร่า มันๆ กับดีลเลอร์สาวสวย ที่พร้อมมาให้บริการลูกค้าทุกท่าน ส่วนบาคาร่ากันสดๆไปพร้อมกับรับชมสัญญาณภาพ Livestreaming สดจากทางคาสิโน บริการ ฝาก/ถอน ที่รวดเร็วทันใจไม่เกิน 1 นาที เล่นกับเราตอนนี้ได้ที่ >>> COPA69




Champions League - Group E
October 23
FT
AEK Athens
0 - 2
FC Bayern München
Champions League Group H
October 23
FT
Young Boys
1 - 1
Valencia
England Premier League
October 23
FT
Arsenal
3 - 1
Leicester City
Italy Serie A
October 23
FT
Sampdoria
0 - 0
Sassuolo
Italy Serie B
October 23
FT
Benevento
1 - 0
Livorno
Italy Serie C:: group A
October 23
FT
Carrarese
3 - 4
Olbia
FT
ASDC Gozzano
0 - 2
Pisa
Spain LaLiga Santander
October 23
FT
Real Sociedad
0 - 0
Girona
Germany 2nd Bundesliga
October 23
FT
Duisburg
0 - 1
FC St. Pauli
France Ligue 2
October 23
FT
Lens
5 - 0
Gazelec Ajaccio
Netherlands Eerste Divisie
October 23
FT
Jong FC Utrecht
1 - 6
FC Twente
UEFA Youth League Group E
October 23
FT
AEK Athens U19
0 - 4
Bayern Munich U19
FT
Ajax U19
3 - 0
Benfica U19
UEFA Youth League Group F
October 23
FT
Shakhtar Donetsk U19
1 - 1
Manchester City U19
FT
Hoffenheim U19
3 - 1
Lyon U19
UEFA Youth League Group G
October 23
FT
Roma U19
3 - 1
CSKA Moscow U19
FT
Real Madrid U19
3 - 2
Viktoria Plzen U19
UEFA Youth League Group H
October 23
FT
Young Boys U19
3 - 3
Valencia U19
FT
Manchester United U19
4 - 1
Juventus U19
International Club Friendlies
October 23
FT
Werder Bremen
2 - 1
Arminia Bielefeld
Euro U-17 Qualification: group 4
October 23
FT
Spain U17
6 - 0
Faroe Islands U17
FT
Israel U17
4 - 1
FYR Macedonia U17
Euro U-17 Qualification: group 8
October 23
FT
Azerbaijan U17
1 - 4
Norway U17
FT
Czech Republic U17
6 - 0
Albania U17
Denmark Superliga
October 23
FT
Broendby If
1 - 1
OB
Sweden Allsvenskan
October 23
FT
Brommapojkarna
0 - 2
IFK Gothenburg
Sweden Superettan
October 23
FT
IFK Vaernamo
3 - 2
Gefle
FT
Varbergs BoIS FC
1 - 2
IK Frej Taeby
Greece Super League
October 22
FT
Atromitos
3 - 2
Asteras Tripolis
Turkey Super Lig
October 23
FT
Trabzonspor
0 - 0
Erzurum BB
Turkey 1st Lig
October 22
FT
Adana Demirspor
0 - 1
S. B. Elazigspor
FT
Altinordu
2 - 0
Eskisehirspor
Ireland Premier Division
October 23
FT
Bray Wanderers
2 - 1
Derry City
FT
Sligo Rovers
1 - 1
Bohemian FC
Cyprus 1st League
October 22
FT
Pafos FC
0 - 1
Alki Oroklini
Czech Republic 1st League
October 22
FT
AC Sparta Prague
4 - 1
FK Mlada Boleslav
Slovakia Cup
October 23
FT
Tatran Presov
1 - 2
Zilina
AP
FC STK 1914 Samorin
1 - 1
FK Aquacity Poprad *
AP
Nitra *
2 - 2
MFK Tatran Liptovsky Mikulas
FT
Zemplin Michalovce
4 - 2
SK Odeva Lipany
Poland Ekstraklasa
October 22
FT
Cracovia
2 - 0
Gornik Zabrze
Poland 1st Liga
October 23
FT
GKS Katowice
1 - 2
RKS Garbarnia Krakow
Slovenia Cup
October 23
FT
Maribor
1 - 0
Domzale
Romania Liga I
October 23
FT
Dinamo Bucuresti
1 - 1
FC Dunarea Calarasi
Bulgaria First Professional League:: 1. stage
October 23
FT
Vitosha Bistritsa
1 - 2
Beroe
Belarus Premier
October 22
FT
FC Luch Minsk
1 - 0
Gomel
Estonia Premium liiga
October 23
FT
Paernu Linnameeskond
0 - 6
Flora Tallinn
Israel Ligat HaAl
October 23
FT
Maccabi Haifa FC
0 - 2
Maccabi Netanya FC
Argentina Primera Division
October 23
FT
Belgrano
1 - 1
Banfield
FT
San Lorenzo
2 - 1
San Martin San Juan
Argentina Primera B Nacional
October 23
FT
Central Cordoba Sde
1 - 2
Nueva Chicago
Argentina Federal A:: zone 2
October 23
FT
Douglas Haig
0 - 2
CASD Camioneros
Brazil Serie A
October 23
FT
Internacional
2 - 2
Santos FC
Bolivia Primera Division:: clausura
October 23
FT
Blooming
1 - 0
Destroyers
Colombia Primera A:: clausura
October 23
FT
Deportivo Pasto
0 - 0
Atletico Huila
Ecuador Serie A:: clausura
October 23
FT
CD Tecnico Universitario
0 - 2
CSD Independiente Del Valle
Paraguay Division Profesional:: clausura
October 23
FT
Libertad
2 - 1
Independiente FBC
Costa Rica Primera División:: apertura
October 23
FT
Deportiva San Carlos
2 - 1
Guadalupe FC
Jamaica Premier League
October 23
FT
Harbour View FC
1 - 2
Mount Pleasant Fc
Asia Champions League:: play-off
October 23
FT
Persepolis
1 - 1
Al-Sadd
Asia AFC U-19 Championship:: group D
October 23
FT
China U19
0 - 1
Saudi Arabia U19
FT
Malaysia U19
2 - 2
Tajikistan U19
India Indian Super League
October 23
FT
Delhi Dynamos FC
0 - 0
Chennaiyin FC
Indonesia GO-JEK Liga 1
October 23
FT
PSMS
1 - 3
Mitra Kukar
FT
PSIS
1 - 0
Sriwijaya FC
FT
Persela Lamongan
2 - 1
Barito Putera
Africa Champions League:: play-off
October 23
FT
Esperance
4 - 2
Primeiro de Agosto
Algeria Ligue 1
October 23
FT
DRB Tadjenant
0 - 0
USM Bel Abbes
Morocco Botola Pro
October 23
FT
Olympic Club de Safi
1 - 0
Moghreb Athletic De Tetouan
FT
Fus Fath Union Sportive Rabat
1 - 1
Rapide Oued Zem
International Friendly (Under 19)
October 23
FT
Bulgaria U19
0 - 0
Azerbaijan U19

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น