วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2561

ตารางการแข่งขันฟุตบอล ประจำวันที่ 19 ตุลาคม 2561

ตารางการแข่งขันฟุตบอล เว็บแทงบอลออนไลน์ ตารางแข่งบอล วันที่ 19 ตุลาคม 2561

แทงบอล ขั้นต่ำ 50 บาท ได้ทั้งเต็งทั้งสเต็ป เพียงเริ่มฝากแรกเข้าแค่ 200 บาท พวกคุณก็จะสามารถทำกำไรได้อย่างสนุก ฝาก/ถอน รวดเร็วทันใจ ไร้กังวนกับเราได้เลยตอนนี้ที่ >>> COPA69 ไม่ได้มีเพียงแค่ แทงบอล ให้ทุกท่านได้เล่นเท่านั้น ทางเรายังมีเกมอยื่นๆให้ได้เลือกเล่นอีกมากมาย ไม่ว่าจะเป็น เสือมังกร น้ำเต้าปูปลา ฯลฯ หรือแม้กระทั่งแทง บาคาร่า สดๆจากคาสิโนมาไว้คอยบริการทุกท่านตลอด 24 ชั่วโมง



Italy Serie C:: group A
October 19
FT
Lucchese
4 - 0
Arzachena
FT
Pontedera
1 - 1
ASDC Gozzano
Italy Serie C:: group C
October 18
FT
Siracusa Calcio
1 - 2
Rende
Spain Copa del Rey
October 19
AET
Rayo Majadahonda
1 - 1
Sporting Gijon *
FT
Almeria
3 - 1
Reus
Germany 2nd Bundesliga
October 19
FT
Dynamo Dresden
1 - 1
Erzgebirge Aue
FT
SV Sandhausen
4 - 0
FC Ingolstadt
France National
October 19
FT
Avranches
1 - 1
Laval
Portugal Cup
October 19
FT
Sertanense FC
0 - 3
Benfica
UEFA Women's Champions League - Play-off
October 19
FT
FC Rosengaard
2 - 3
Slavia Prague
Denmark 1st Division
October 19
FT
Hvidovre IF
2 - 0
HB Koege
Turkey 1st Lig
October 19
FT
Denizlispor
3 - 0
Afjet Afyonspor
Czech Republic 1st League
October 19
FT
Bohemians Prague 1905
2 - 2
FC Viktoria Plzen
Czech Republic 2nd league
October 19
FT
Znojmo
0 - 4
Pardubice
FT
FK Usti Nad Labem
3 - 0
Mas Taborsko
FT
SK Dynamo Ceske Budejovice
3 - 1
FC Hradec Kralove
Russia Premier League
October 19
FT
FC Anzhi Makhachkala
0 - 2
CSKA Moscow
Russia 2nd Division:: west
October 19
FT
LUKI-ENERGIYA V.LUKI
2 - 1
FC Tekstilshchik Ivanovo
Ukraine Premier League
October 19
FT
FC Shakhtar Donetsk
1 - 0
Desna
Poland Ekstraklasa
October 19
FT
Piast Gliwice
1 - 1
KS Lechia Gdansk
Poland 1st Liga
October 19
FT
RKS Garbarnia Krakow
1 - 3
Termalica Nieciecza
Poland 2nd Liga
October 19
FT
MKS Znicz Pruszkow
0 - 2
ZKS Stal Stalowa Wola
Croatia 1st League
October 19
FT
Inter Zapresic
1 - 2
Rijeka
Serbia Super Liga
October 19
FT
Cukaricki
1 - 0
Vojvodina
Romania Liga I
October 19
FT
FC Voluntari
4 - 0
Concordia Chiajna
Belarus Premier
October 19
Canc.
Dinamo Brest
? - ?
Krumkachy Minsk
FT
FK Vitebsk
3 - 1
Dnepr Mogilev
Latvia Virsliga
October 19
FT
RFS
3 - 0
Valmieras FK
Israel Leumit League
October 19
FT
Hapoel Ashkelon
1 - 1
Hapoel Afula FC
FT
Hapoel Iksal FC
2 - 1
Sektzia Nes Tziona FC
FT
Hapoel Katamon Jerusalem FC
3 - 3
Hapoel Bnei Lod Rakevet FC
FT
Hapoel Nir Ramat Hasharon FC
3 - 0
Hapoel Marmorek FC
FT
Hapoel Ramat Gan Givatayim FC
2 - 1
Maccabi Achi Nazareth FC
Colombia Primera A:: clausura
October 19
FT
Envigado
1 - 0
Deportivo Pasto
FT
Deportivo Cali
1 - 0
America de Cali
FT
Millonarios
1 - 0
Leones FC
FT
Rionegro Aguilas
1 - 3
Atlético Nacional
Venezuela Primera División:: clausura
October 19
FT
Zamora FC
1 - 1
Estudiantes Merida
USA Major League Soccer
October 19
FT
Real Salt Lake
4 - 1
New England Rev.
Costa Rica Primera División:: apertura
October 19
FT
Limon
2 - 1
Grecia
FT
Guadalupe FC
0 - 2
Deportivo Saprissa
El Salvador Primera Division:: apertura
October 19
FT
CD Aguila
1 - 0
Santa Tecla FC
FT
AD Chalatenango
0 - 0
CD FAS
FT
CD Luis Angel Firpo
2 - 2
Sonsonate FC
Honduras Liga Nacional:: apertura
October 19
FT
CD Olimpia
2 - 0
Real de Minas
Asia AFC U-19 Championship:: group B
October 19
FT
Iraq U19
3 - 3
Thailand U19
FT
Japan U19
5 - 2
North Korea U19
Asia AFC U-19 Championship:: group C
October 19
FT
Vietnam U19
1 - 2
Jordan U19
FT
South Korea U19
1 - 1
Australia U19
Japan J. League
October 19
FT
Kashiwa Reysol
0 - 1
Nagoya Grampus Eight
Japan J. League 2
October 19
FT
Zweigen Kanazawa
0 - 0
Ehime FC
India Indian Super League
October 19
FT
Mumbai City FC
2 - 0
FC Pune City
Georgia Erovnuli Liga
October 19
FT
Chikhura
2 - 1
Dila Gori
Indonesia GO-JEK Liga 1
October 19
FT
Mitra Kukar
0 - 1
Bhayangkara FC
FT
Pusamania Borneo
1 - 2
PSM Makassar
FT
Barito Putera
0 - 0
Perseru Serui
Iran Pro League
October 19
18:30
Mashin Sazi Tabriz Fc
? - ?
Naft Masjed Soleyman FC
FT
Machine Sazi FC
1 - 1
Naft Masjed Soleyman FC
FT
SaiPa Karadj
1 - 2
Esteghlal
FT
Sepidrood Rasht SC
0 - 0
Zob Ahan Isfahan FC
FT
Sepahan
3 - 2
FC Nassaji Mazandaran
FT
Esteghlal Khuzestan FC
0 - 2
FC Pars Jonoubi Jam
Postp.
Persepolis
? - ?
Peykan
Saudi Arabia Premier League
October 18
FT
Al Hazm
2 - 1
Al Qadisiyah
FT
Al Wehda
2 - 1
Al Faiha
October 19
FT
AL Faisaly (Ksa)
1 - 4
Al Taawon
FT
Al Baten
0 - 2
Al Nasr Riyadh
FT
Al Raed
0 - 3
Al Fateh SC
United Arab Emirates - UAE League
October 19
FT
Dibba Al-Fujairah
0 - 1
Shabab Al-Ahli Dubai FC
FT
Baniyas
3 - 3
Emirates Club
FT
Al-Wasl FC
1 - 3
Al-Nasr
FT
Al Ittihad Kalba
2 - 3
Fujairah SC
Australia Hyundai A-League
October 19
FT
Adelaide United
1 - 1
Sydney FC
Algeria Ligue 1
October 19
FT
NA Hussein Dey
0 - 2
CR Belouizdad
FT
MC Oran
0 - 0
JS Kabylie
FT
USM Bel Abbes
2 - 2
USM Alger
Egypt Premier League
October 18
FT
Nogoom FC
0 - 0
El Gounah
October 19
FT
Al Mokawloon Al Arab
0 - 1
Wadi Degla FC
FT
Smouha SC
1 - 1
El Hodood
Postp.
Misr El-Maqasa
? - ?
Al Ahly
FT
Ismaily SC
2 - 0
Pyramids FC

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น