วันเสาร์ที่ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2561

ตารางการแข่งขันฟุตบอล ประจำวันที่ 17 ตุลาคม 2561

เว็บแทงบอล แทงบอลออนไลน์ ตารางการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 17 ตุลาคม 2561

สุดยอดแห่งคาสิโน เล่นง่ายไม่ต้องเดินทาง ไม่ต้องเสียเวลา มาเลยที่นี่เล่น คาสิโน ออนไลน์ กับ โคปา88 แล้วความสนุกจะมีอยู่ในมือคุณ เพียงแค่เข้ามาที่ copa88.com แหล่งรวม เกมกีฬามันส์ ครบทุกแมตช์แข่งขัน พร้อมให้คุณแทงพนัน ได้ตลอดเวลา 24 ชั่วโมง ที่นี่ทีเดียว อีกไม่นาน



UEFA Nations League League A:: group 1
October 17
FT
France
2 - 1
Germany
UEFA Nations League League B:: group 1
October 17
FT
Ukraine
1 - 0
Czech Republic
UEFA Nations League League B:: group 4
October 17
FT
Ireland
0 - 1
Wales
UEFA Nations League League C:: group 3
October 17
FT
Norway
1 - 0
Bulgaria
FT
Slovenia
1 - 1
Cyprus
UEFA Nations League League D:: group 1
October 17
FT
Latvia
0 - 3
Georgia
UEFA Nations League League D:: group 4
October 16
FT
Armenia
4 - 0
FYR Macedonia
October 17
FT
Gibraltar
2 - 1
Liechtenstein
CONCACAF Nations League Qualification
October 17
FT
Canada
5 - 0
Dominica
FT
Martinique
4 - 0
British Virgin Islands
FT
Guadeloupe
0 - 0
Aruba
FT
Saint Lucia
1 - 2
Haiti
England EFL Trophy:: North: group B
October 17
FT
Bury
2 - 1
Leicester City U21
England EFL Trophy:: North: group E
October 17
FT
Port Vale
2 - 0
Middlesbrough U21
Italy Serie C:: group A
October 17
Postp.
Pro Vercelli
? - ?
Virtus Entella
Italy Serie C:: group B
October 17
FT
FeralpiSalo
2 - 0
Rimini
FT
Renate
0 - 1
Virtus Verona
FT
Gubbio
2 - 0
Fermana
FT
Sudtirol
2 - 0
Triestina
FT
Giana Erminio
1 - 1
Ravenna
FT
Sambenedettese
2 - 1
Imolese Calcio
FT
Ssd Vis Pesaro 1898
1 - 2
Pordenone Calcio
FT
Teramo
2 - 1
Alma Juventus Fano
FT
Ternana
1 - 0
AlbinoLeffe
Italy Serie C:: group C
October 16
FT
Catanzaro
0 - 3
Juve Stabia
October 17
FT
Bisceglie
0 - 0
Sicula Leonzio
FT
Catania
3 - 1
Trapani
FT
Cavese
3 - 1
Matera
FT
Monopoli
3 - 0
Paganese
Postp.
Virtus Francavilla
? - ?
Viterbese
Spain Copa del Rey
October 17
FT
Elche
1 - 4
Cordoba
FT
Ebro
2 - 1
Lleida Esportiu
Germany 3rd Liga
October 17
FT
Hallescher FC
0 - 1
Hansa Rostock
UEFA Women's Champions League - Play-off
October 17
FT
Barcelona
5 - 0
Glasgow City
FT
LSK Kvinner
1 - 1
Broendby
FT
Linkoepings FC
0 - 2
Paris Saint Germain
Africa Cup of Nations - Qualification:: group A
October 17
FT
Sudan
0 - 1
Senegal
Africa Cup of Nations - Qualification:: group D
October 16
FT
Benin
1 - 0
Algeria
FT
Gambia
0 - 1
Togo
Africa Cup of Nations - Qualification:: group E
October 17
FT
Libya
2 - 3
Nigeria
Africa Cup of Nations - Qualification:: group G
October 17
FT
Zimbabwe
1 - 1
DR Congo
FT
Liberia
2 - 1
Congo
Africa Cup of Nations - Qualification:: group I
October 17
FT
Botswana
0 - 0
Burkina Faso
FT
Mauritania
1 - 0
Angola
Africa Cup of Nations - Qualification:: group J
October 16
FT
Niger
1 - 2
Tunisia
Africa Cup of Nations - Qualification:: group K
October 17
FT
Namibia
1 - 0
Mozambique
Africa Cup of Nations - Qualification:: group L
October 16
FT
Lesotho
0 - 2
Uganda
International Friendlies
October 16
FT
Oman
0 - 0
Ecuador
FT
Iran
2 - 1
Bolivia
October 17
FT
Brazil
1 - 0
Argentina
FT
Belgium
1 - 1
Netherlands
FT
Denmark
2 - 0
Austria
FT
Sweden
1 - 1
Slovakia
FT
Colombia
3 - 1
Costa Rica
FT
USA
1 - 1
Peru
FT
Mexico
0 - 1
Chile
Euro U-21 Qualification group 2
October 16
FT
Estonia U21
2 - 2
Albania U21
FT
Iceland U21
2 - 7
Spain U21
October 17
FT
N.Ireland U21
1 - 0
Slovakia U21
Euro U-21 Qualification group 3
October 16
FT
Denmark U21
3 - 0
Faroe Islands U21
FT
Finland U21
0 - 2
Lithuania U21
FT
Poland U21
3 - 0
Georgia U21
Euro U-21 Qualification group 4
October 16
FT
Andorra U21
0 - 0
Latvia U21
FT
Netherlands U21
3 - 0
Ukraine U21
FT
Scotland U21
0 - 2
England U21
Euro U-21 Qualification group 5
October 16
FT
Germany U21
2 - 0
Ireland U21
FT
Norway U21
1 - 1
Azerbaijan U21
Euro U-21 Qualification group 6
October 16
FT
Hungary U21
1 - 2
Turkey U21
FT
Sweden U21
0 - 3
Belgium U21
Euro U-21 Qualification group 7
October 16
FT
Austria U21
3 - 2
Russia U21
FT
Serbia U21
0 - 0
Armenia U21
Euro U-21 Qualification group 8
October 17
FT
Wales U21
3 - 1
Switzerland U21
FT
Portugal U21
4 - 2
Bosnia and Herzegovina U21
FT
Romania U21
4 - 0
Liechtenstein U21
Euro U-21 Qualification group 9
October 16
FT
France U21
1 - 1
Slovenia U21
October 17
FT
Luxembourg U21
1 - 0
Bulgaria U21
Denmark 1st Division
October 16
FT
FC Roskilde
1 - 1
Naestved
Wales Premier League
October 17
FT
Connah's Quay
3 - 1
Cefn Druids
Slovakia Cup
October 16
FT
FK Pohronie
2 - 3
SKF Sered
Russia 2nd Division:: center
October 17
FT
FC Zorkij Krasnogorsk
2 - 0
FK Kaluga
FT
FC Torpedo Moscow
1 - 1
Fc Khimki-M
Lithuania A Lyga
October 17
FT
Zalgiris Vilnius
2 - 1
Lietava Jonava
Brazil Serie B
October 17
FT
Coritiba
1 - 1
CS Alagoano
FT
Brasil de Pelotas
1 - 2
Atletico GO
Paraguay Division Profesional:: clausura
October 17
FT
Cerro Porteno
0 - 1
Libertad
Venezuela Primera División:: clausura
October 17
FT
Dep. La Guaira
3 - 2
Academia Puerto Cabello
Japan J. League 2
October 17
FT
Renofa Yamaguchi
0 - 1
Machida Zelvia
India Indian Super League
October 17
FT
Delhi Dynamos FC
1 - 2
ATK
Republic of Korea Cup
October 17
AET
Suwon Bluewings *
2 - 2
Jeju United
Georgia Erovnuli Liga
October 17
FT
Torpedo Kutaisi
3 - 1
Lokomotivi Tbilisi
Indonesia GO-JEK Liga 1
October 17
FT
PS TIRA
0 - 1
PSIS

ไม่มีความคิดเห็น:

แสดงความคิดเห็น